Summary
Chỉ số sử dụng lựu đạn, mù, khói, lửa
Chỉ số hạ gục đầu tiên
Chỉ số đổi mạng
Số lần chiến thắng 1vX
Chỉ số hạ gục trên 1 mạng trong 1 vòng đấu
Player
Xếp hạng
Điểm hạ gục
Điểm hi sinh
Điểm Hỗ trợ
+/-
Hệ số hạ gục/ hi sinh
Lượng sát thương trung bình/mỗi vòng đấu
Tỷ lệ bắn trúng đầu địch
S. Acc%
Điểm hệ số vòng đấu với các chỉ số Hạ gục/ Hi sinh/ Sống sót / Đổi mạng KAST
Đánh giá
Chỉ số địch bị mù
Hệ số điểm hạ gục đầu và điểm chết đầu
Điểm hạ gục
Số lần chiến thắng 1vX
Chỉ số hạ gục trên 3 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số địch bị mù
Chỉ số hỗ trợ bằng bom mù
Chỉ số thời gian địch bị mù
Chỉ số sát thương hỗ trợ bởi lựu đạn, bom lửa
Hệ số điểm hạ gục đầu và điểm chết đầu
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Điểm hạ gục
Điểm hi sinh
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Chỉ số điểm hạ gục đầu
Chỉ số hi sinh đầu
Số lần chiến thắng 1vX
Chỉ số chiến thắng 1v5
Số lần lật kèo 1v4
Số lần lật kèo 1v3
Số lần lật kèo 1v2
Số lần đối đầu 1v1
Chỉ số hạ gục trên 3 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số hạ gục 5 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số hạ gục 4 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số hạ gục 3 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số hạ gục 2 mạng trong 1 vòng đấu
Chỉ số hạ gục 1 mạng trong 1 vòng đấu
9
Team 1
Win
T 3
› CT 6
5
Team 2
Loss
CT 5
› T 0
All weapons
TTS
Time to shoot
ARgun
9 engagements
0.17s
TTD
Time to damage
Chelix
3 engagements
0.19s
TTK
Time to kill
ARgun
4 engagements
0.39s
SA
Spotted accuracy
Chelix
21 engagements
47.6%
Rifles
TTS
Time to shoot
ARgun
5 engagements
0.11s
TTD
Time to damage
w4ntaX
5 engagements
0.21s
TTK
Time to kill
ARgun
2 engagements
0.49s
SA
Spotted accuracy
R
40 engagements
47.5%
AWP
TTS
Time to shoot
ARgun
2 engagements
0.28s
TTD
Time to damage
ARgun
2 engagements
0.28s
TTK
Time to kill
ARgun
2 engagements
0.28s
SA
Spotted accuracy
ARgun
2 engagements
100.0%
Pistols
TTS
Time to shoot
w4ntaX
5 engagements
0.23s
TTD
Time to damage
w4ntaX
2 engagements
0.28s
TTK
Time to kill
w4ntaX
1 engagement
0.55s
SA
Spotted accuracy
R
3 engagements
66.7%
Player
Preaim
TTS
TTD
TTK
S. Acc%
Player
Preaim
TTS
TTD
TTK
S. Acc%
Player
Preaim
TTS
TTD
TTK
S. Acc%
Player
Preaim
TTS
TTD
TTK
S. Acc%
Giá trị vũ khí của đội
Tiền
Tiền tiêu
Vòng 1
0
1
$1000
Giá trị vũ khí của đội
$1050
$600
Tiền
$950
$1000
Tiền tiêu
$650
00:22
Chelix
R
R
00:25
w4ntaX
ARgun
ARgun
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 2
0
2
$3250
Giá trị vũ khí của đội
$4350
$1750
Tiền
$3950
$2750
Tiền tiêu
$7200
00:22
w4ntaX
ARgun
ARgun
00:39
Chelix
R
R
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 3
0
3
Số lần đối đầu 1v1
$6200
Giá trị vũ khí của đội
$11700
$650
Tiền
$2900
$5800
Tiền tiêu
$3450
00:22
Chelix
R
R
00:26
ARgun
+
R
Chelix
Chelix
00:31
w4ntaX
ARgun
ARgun
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 4
1
3
$4050
Giá trị vũ khí của đội
$10450
$2500
Tiền
$4150
$4850
Tiền tiêu
$5050
00:35
R
Chelix
Chelix
00:38
R
+
ARgun
w4ntaX
w4ntaX
Phe Khủng bố chiến thắng
Vòng 5
1
4
$6300
Giá trị vũ khí của đội
$8200
$7000
Tiền
$550
$-6550
Tiền tiêu
$7600
00:21
w4ntaX
R
R
00:27
Chelix
ARgun
ARgun
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 6
1
5
Số lần đối đầu 1v1
$7400
Giá trị vũ khí của đội
$11950
$4600
Tiền
$1550
$14550
Tiền tiêu
$5400
00:27
Chelix
ARgun
ARgun
00:55
R
Chelix
Chelix
01:14
w4ntaX
R
R
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 7
2
5
$9150
Giá trị vũ khí của đội
$8050
$1350
Tiền
$6550
$8750
Tiền tiêu
$-14500
00:34
R
w4ntaX
w4ntaX
00:37
ARgun
Chelix
Chelix
Phe Khủng bố chiến thắng
Vòng 8
3
5
$9150
Giá trị vũ khí của đội
$5500
$7250
Tiền
$5450
$-31150
Tiền tiêu
$5100
00:34
ARgun
w4ntaX
w4ntaX
00:37
R
Chelix
Chelix
Phe Khủng bố chiến thắng
Vòng 9
4
5
$400
Giá trị vũ khí của đội
$400
$1600
Tiền
$1600
$0
Tiền tiêu
$0
00:33
R
+
ARgun
w4ntaX
w4ntaX
00:44
ARgun
Chelix
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 10
5
5
$7600
Giá trị vũ khí của đội
$900
$1900
Tiền
$4900
$38350
Tiền tiêu
$700
00:15
ARgun
w4ntaX
w4ntaX
00:24
ARgun
Chelix
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 11
6
5
Số lần lật kèo 1v2
$8600
Giá trị vũ khí của đội
$4400
$8400
Tiền
$5500
$-18750
Tiền tiêu
$4000
00:16
w4ntaX
ARgun
ARgun
01:07
R
w4ntaX
w4ntaX
01:17
Chelix
world
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 12
7
5
$9450
Giá trị vũ khí của đội
$3600
$9200
Tiền
$7800
$24900
Tiền tiêu
$3200
02:00
R
w4ntaX
w4ntaX
02:20
R
Chelix
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 13
8
5
Số lần lật kèo 1v2
$9450
Giá trị vũ khí của đội
$3400
$14100
Tiền
$8000
$-44500
Tiền tiêu
$3000
00:32
w4ntaX
ARgun
ARgun
00:36
R
w4ntaX
w4ntaX
00:48
R
Chelix
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
Vòng 14
9
5
$9450
Giá trị vũ khí của đội
$3900
$15600
Tiền
$11200
$29100
Tiền tiêu
$3500
00:34
ARgun
w4ntaX
w4ntaX
00:47
ARgun
Chelix
Chelix
Phe Cảnh sát chiến thắng
| Chỉ số hạ gục | Tỷ lệ bắn trúng đầu địch | Độ chính xác | Lượng sát thương nhận/mỗi vòng đấu |
|---|
| Chỉ số hạ gục | Tỷ lệ bắn trúng đầu địch | Độ chính xác | Lượng sát thương nhận/mỗi vòng đấu |
|---|
|
|
5 |
80%
|
33%
|
497 |
|
|
2 |
50%
|
29%
|
252 |
|
|
3 |
33%
|
100%
|
300 |
|
|
2 |
0%
|
50%
|
200 |
|
|
3 |
67%
|
22%
|
310 |
|
|
1 |
0%
|
11%
|
78 |
|
|
1 |
0%
|
50%
|
68 |
|
|
0 |
0%
|
8%
|
32 |
|
|
1 |
100%
|
29%
|
100 |
|
|
1 |
100%
|
25%
|
100 |
|
|
3 |
0%
|
%
|
300 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
20%
|
55 |
|
|
3 |
67%
|
18%
|
296 |
|
|
2 |
100%
|
20%
|
162 |
|
|
0 |
0%
|
67%
|
56 |
|
|
1 |
100%
|
33%
|
71 |
|
|
1 |
0%
|
20%
|
98 |
|
|
0 |
0%
|
50%
|
99 |
|
|
1 |
100%
|
22%
|
100 |
|
|
1 |
0%
|
29%
|
99 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
38%
|
75 |
Incendiary Grenade
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
8%
|
23 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
0%
|
0 |
|
|
0 |
0%
|
%
|
25 |
|
|
0 |
0%
|
27%
|
49 |
| Người giết \ Người bị giết | |
|
|
|
|---|---|---|---|---|
|
ARgun
|
0
|
0
|
5 (71%)
|
3 (38%)
|
|
R
|
0
|
0
|
5 (63%)
|
6 (75%)
|
|
Chelix
|
2 (29%)
|
3 (38%)
|
1 (50%)
|
0
|
|
w4ntaX
|
5 (63%)
|
2 (25%)
|
0
|
0
|
Bộ lọc: